ams-OSRAM USA INC. Việt Nam | ams-OSRAM USA INC. GW JTLPS1.EM-KMLM-XX53-1-150-3-B-R33
GW JTLPS1.EM-KMLM-XX53-1-150-3-B-R33
Thương hiệu
ams-OSRAM USA INC.
Tên sản phẩm
LED
Model nhà sản xuất
Mô tả ngắn sản phẩm
LED Lighting DURIS® E 2835 White, Cool 5000K 3.05V 150mA 120° 1411 (3528 Metric)
Thuộc tính sản phẩm
Chọn
Kiểu Mô tả thông tin
Thương hiệu ams-OSRAM USA INC.
Dòng sản phẩm DURIS® E 2835
Kiểu đóng gói Tape & Reel (TR)
Tình trạng Active
Màu sắc White, Cool
CCT (K) 5000K
Flux @ 85°C, Current - Test -
Flux @ 25°C, Current - Test 82lm (72lm ~ 92lm)
Current - Test 150mA
Voltage - Forward (Vf) (Typ) 3.05V
Lumens/Watt @ Current - Test 179 lm/W
CRI (Color Rendering Index) 80
Current - Max 250mA
Viewing Angle 120°
Grade -
Qualification -
Mounting Type Surface Mount
Package / Case 1411 (3528 Metric)
Supplier Device Package 1411
Size / Dimension 0.128" L x 0.110" W (3.25mm x 2.80mm)
Height - Seated (Max) 0.031" (0.80mm)